Khoe sản phẩm

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

1Hôm nay và mãi mãi - Page 3 Empty Hôm nay và mãi mãi 21/4/2012, 15:20

Climber

Climber
Mem
Mem
First topic message reminder :

Trời hum nay rất âm u. Nói chung là không được đẹp. Không biết vì sao mình lại tự chính miệng mình nói lời chia tay với cô ấy. :heart: Khi đang nói chuyện mình không muốn nc nữa , mình kêu cô ấy suy nghĩ nhưng sao cô ấy lại nói mình suy nghĩ nhĩ :farao: . Chẳng lẽ mình đã sai thật sao :clown: Đối với cô ấy từ khi quen nhau tới giờ cô ấy có thường hay nghe những câu nói của mình không :idea: . Mình nói 1 cô ấy lại nói 2 :confused: Mình nói cô ấy suy nghĩ thì ngược lại cô ấy lại nói thẳng ra mình lại suy nghĩ :afro: Hỳ Hỳ........Gió đang mạnh dần lên, chắc trời cũng bị mưa đây :geek:

Không biết từ ngày nào mình đã iu cô ấy :star: Nhưng chính mình lại là người chia tay trước :idea: Đối với mình , con trai như mình phải chăng quá đáng với những cô gái quá phải không nhỉ :elephant: . Khi iu thì tự động đi đến hỏi :scratch: xong rồi lại bỏ đi :heart: . Không biết, ngày mình viết cái suy nghĩ của mình như thế này có phải là ngày mình sẽ không còn iu thích con gái nào nữa , phải chăng là như thế. :alien: Đó là tương lai và tương lai đó không biết sẽ ra sao....... 8) 8) 8) 8) .Bùn quá
..................................................................Lần đầu viết Entry nghĩ gì ghi nấy, ai muốn nói sao thì nói 🐰

Hôm nay và mãi mãi - Page 3 A93becb3-7600-4808-9683-8ec7331f2303

51Hôm nay và mãi mãi - Page 3 Empty Re: Hôm nay và mãi mãi 23/4/2012, 21:11

Climber

Climber
Mem
Mem
kiu gì :roll:

52Hôm nay và mãi mãi - Page 3 Empty Re: Hôm nay và mãi mãi 23/4/2012, 21:13

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
kiu là nếu a đã hưm cho thì e cũng hưm hõi chớ seo. :farao:

53Hôm nay và mãi mãi - Page 3 Empty Re: Hôm nay và mãi mãi 23/4/2012, 21:20

Climber

Climber
Mem
Mem
keke, biết điều dữ :roll:

54Hôm nay và mãi mãi - Page 3 Empty Re: Hôm nay và mãi mãi 23/4/2012, 21:22

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
Zạ...h mới péc hỡ :twisted:

55Hôm nay và mãi mãi - Page 3 Empty Re: Hôm nay và mãi mãi 23/4/2012, 21:24

Climber

Climber
Mem
Mem
Hỳ Hỳ, không biết với thằng khác đứa khác có zỵ hok 👽

56Hôm nay và mãi mãi - Page 3 Empty Re: Hôm nay và mãi mãi 23/4/2012, 21:30

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
Chỉ duy nhất a thoy đó :twisted:

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3