Khoe sản phẩm

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
Trò chơi: Các câu hõi vì seo...Zô thễ hiện mình nèo???

Chắc trong chúng ta, ai cũng có những thắc mắc mà hưm giải được :alien: Zị mún cần người trợ giúp những thắc mắc đó thì hãy vào 4rum mình để cùng chia sẽ nèo!!!!!! :69:
Luật chơi nà: Các bạn hãy trả lời những câu hỏi của những ngừi trước đó mà mình có thể biết. Nhưng phải trả lời dựa theo ý hiểu của mình nhá !!!!
Nó có thể giúp chúng ta rất nhiều như là có thêm kiến thức và góp vui cho 4rum nà :scratch: ....Ngoài ra những câu trả lời hay sẽ được + vào số tài sản của mình và góp thêm nhiều bải viết cho 4rum. Nhớ là hưm được Cm bậy bạ nhen 😕

Trò chơi: Các câu hõi vì seo...Zô thễ hiện mình nèo??? 27_4200_129

Ví dụ:Câu hỏi: Con người từ đâu mà ra ?? ——» Trả lời: Theo khoa học cho thấy rằng, con người có từ loài vượn cổ mà ra........
Ngoài ra chúng ta có thể thêm những câu hỏi tuỳ ý muốn. ;)

Mình mở đầu nà:

Có nguời ngoài hành tinh không???? :alien: :alien:

Climber

Climber
Mem
Mem
Theo anh thì có nhưng do hiện nay chưa tìm ra mà thôi, còn có rất nhiều điều bí ẩn mà :idea: . Tại sao lại có động đất và sóng thần nhỉ ???

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
Theo em thì nó chỉ đơn giản là do con người ta thoy. Vì sự ô nhiễm của con người dẫn tới tầng ô zôn nóng lên, trái đất dễ pị phá hủy và băng ở 2 cực sẽ tan nhanh, sức ép của khí quyễn và lòng đất sẽ dẫn tới các thiên tại như động đất , sóng thần

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]