Khoe sản phẩm

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 5 trang]

1Topic chém gió đây ~~~ - Page 4 Empty Topic chém gió đây ~~~ 18/5/2012, 15:35

¤Lộc—Kun™

¤Lộc—Kun™
Administrator
Administrator
First topic message reminder :

Bạn nào muốn chém hay spam thì tại topic này nhá 121

76Topic chém gió đây ~~~ - Page 4 Empty Re: Topic chém gió đây ~~~ 29/6/2012, 17:05

abaoabao

abaoabao
Mem
Mem
2.1.8 bản cũ rồi, down từ hồi xưa lắc nhưng hồi đó mò ko ra nên bỏ, chỉ mới làm đc dạo gần đây thôi. Ko load dc tiếng Anh là thế nào?
ta mần xong 11 rồi đêý, tối nay encode rồi up

77Topic chém gió đây ~~~ - Page 4 Empty Re: Topic chém gió đây ~~~ 29/6/2012, 19:14

¤Lộc—Kun™

¤Lộc—Kun™
Administrator
Administrator
Em load ko thấy tiếng Anh bực quá

78Topic chém gió đây ~~~ - Page 4 Empty Re: Topic chém gió đây ~~~ 29/6/2012, 21:15

abaoabao

abaoabao
Mem
Mem
vậy khi mở ra nó ra cái gì? vừa mới tách sub 12 xong nè tiếng Anh bình thường mà

79Topic chém gió đây ~~~ - Page 4 Empty Re: Topic chém gió đây ~~~ 29/6/2012, 21:32

¤Lộc—Kun™

¤Lộc—Kun™
Administrator
Administrator
em vào bằng Aesub nó ko có tiếng Anh 44lt

80Topic chém gió đây ~~~ - Page 4 Empty Re: Topic chém gió đây ~~~ 30/6/2012, 11:13

abaoabao

abaoabao
Mem
Mem
Chuột nè, có liên kết forum hok? nếu đồng ý thì cho Ốc Sên xin cái pic . trót để ???x30px rồi nên nếu đc thì resize dùm ốc hen. còn bên Chuột để bi nhiu px?

81Topic chém gió đây ~~~ - Page 4 Empty Re: Topic chém gió đây ~~~ 30/6/2012, 11:27

¤Lộc—Kun™

¤Lộc—Kun™
Administrator
Administrator
abaoabao đã viết:Chuột nè, có liên kết forum hok? nếu đồng ý thì cho Ốc Sên xin cái pic . trót để ???x30px rồi nên nếu đc thì resize dùm ốc hen. còn bên Chuột để bi nhiu px?
Liên kết đây hã chị http://www.onepiecefm.net/t958-topic#3554

82Topic chém gió đây ~~~ - Page 4 Empty Re: Topic chém gió đây ~~~ 30/6/2012, 11:38

abaoabao

abaoabao
Mem
Mem
logo to quá thế 53lt

83Topic chém gió đây ~~~ - Page 4 Empty Re: Topic chém gió đây ~~~ 30/6/2012, 11:39

¤Lộc—Kun™

¤Lộc—Kun™
Administrator
Administrator
Chị đổi size lại đc mà 19lt

84Topic chém gió đây ~~~ - Page 4 Empty Re: Topic chém gió đây ~~~ 30/6/2012, 11:45

abaoabao

abaoabao
Mem
Mem
ừa vậy cũng đc, để chiều rảnh des lại cái logo rồi gửi đăng ký liên kết forum cho u hen.
forum thấy có Mouse và Rice, vậy đây có phải là chuột iu gạo hok đây nhở? các em bây giờ ghê thật, vượt mặt đàn chị hết rồi hờ hờ hờ 10lt

85Topic chém gió đây ~~~ - Page 4 Empty Re: Topic chém gió đây ~~~ 30/6/2012, 11:48

¤Lộc—Kun™

¤Lộc—Kun™
Administrator
Administrator
h0h0, công nghiệp hóa hiện đại hóa nên vượt bậc là chuyện bình thường mà. Mà chị biết sao mà Aesub nó ko load đc tiếng Anh ko~~ 6lt

86Topic chém gió đây ~~~ - Page 4 Empty Re: Topic chém gió đây ~~~ 30/6/2012, 11:59

abaoabao

abaoabao
Mem
Mem
ko. sao vậy? bên đây load bình thường mà

87Topic chém gió đây ~~~ - Page 4 Empty Re: Topic chém gió đây ~~~ 30/6/2012, 12:35

¤Lộc—Kun™

¤Lộc—Kun™
Administrator
Administrator
Ghost win lại xem thử. Kì quá 5lt

88Topic chém gió đây ~~~ - Page 4 Empty Re: Topic chém gió đây ~~~ 30/6/2012, 20:35

abaoabao

abaoabao
Mem
Mem
đợi bác quả là lâu thiệt 50t thôi để 12 tui mần lun, mai chưa đi xì gòn, còn rảnh 1 ngày, bác nghiên cứu 13 đi

89Topic chém gió đây ~~~ - Page 4 Empty Re: Topic chém gió đây ~~~ 30/6/2012, 21:02

¤Lộc—Kun™

¤Lộc—Kun™
Administrator
Administrator
Chị em ko biết dịch, Huhu, chị bày hết chiêu đi

90Topic chém gió đây ~~~ - Page 4 Empty Re: Topic chém gió đây ~~~ 30/6/2012, 22:09

abaoabao

abaoabao
Mem
Mem
chiêu gì? chiêu dịch á? ta toàn quẳng lên google, có từ thì dịch từ, có cấu trúc ngữ pháp thì search cấu trúc ngữ pháp, có chơi chữ (người Nhật chuyên môn chơi chữ) thì suy nghĩ ráp câu cho nó hợp lý ko cần bám sát cũng đc. có gì liên quan đến phong tục, văn hóa thì search luôn.
mấy ep đầu ta mới dịch cũng thấy gớm đó thôi, dịch đc vài ep thì quen quen với văn phong hơn nên đỡ vô duyên hơn rồi.
ta nói rồi, nghiên cứu viết effect đi, cái đó dễ hơn đó, tại ta ko có thời gian với lại dạo này già quá rồi, tập trung nhìn mấy chữ số một hồi là ta đau đầu hiz 54lt

91Topic chém gió đây ~~~ - Page 4 Empty Re: Topic chém gió đây ~~~ 30/6/2012, 22:12

¤Lộc—Kun™

¤Lộc—Kun™
Administrator
Administrator
Có câu nào mình phăng lên google dịch hã 4lt

92Topic chém gió đây ~~~ - Page 4 Empty Re: Topic chém gió đây ~~~ 30/6/2012, 22:16

abaoabao

abaoabao
Mem
Mem
dịch cái sườn rồi sửa lại cho hợp lý, ai biểu google nói gì thì mình nói lại cái đó đâu, người ta bảo google dịch nhảm nhưng nếu biết tận dụng đúng cách thì tiết kiệm khối thời gian đó.

93Topic chém gió đây ~~~ - Page 4 Empty Re: Topic chém gió đây ~~~ 30/6/2012, 22:35

¤Lộc—Kun™

¤Lộc—Kun™
Administrator
Administrator
Mốt ra ép 544 OnePiece làm thử 4lt

abaoabao

abaoabao
Mem
Mem
Mouse gửi gì cho tui bên facebook vậy? face bị chặn rồi vài ứng dụng ko vô đc, có nhắn gì thì gửi tin nhắn trên face đi, đừng gửi yahoo nha, cái yahoo đó cả tháng mới vô một lần, trừ khi có chuyện cần thì mới mở thôi.

¤Lộc—Kun™

¤Lộc—Kun™
Administrator
Administrator
Em online sẵn online Face luôn mà. Chị online Face thấy em online pm em nói cái này nhen

abaoabao

abaoabao
Mem
Mem
nhắn tin trên face đi, đợi thì biết đến khi nào

¤Lộc—Kun™

¤Lộc—Kun™
Administrator
Administrator
Mỗi khi chị ghi chữ á. Chị chỉnh Unikey như thế nào. Font , Telex hay Vni

abaoabao

abaoabao
Mem
Mem
telex. mở unkey ra bật mở rộng rồi click vô "luôn sử dụng clipboard" là đánh được chữ tiếng Việt thôi. Lỗi này phải hok? hehe mới đầu ta cũng bị

Climber

Climber
Mem
Mem
Rồi ok. H0h0, Bà có có xem Uero không nhỉ ???

100Topic chém gió đây ~~~ - Page 4 Empty Re: Topic chém gió đây ~~~ 1/7/2012, 19:56

Sakaze

Sakaze
Mem
Mem
méo ~
ad-kun, ad-chan chỉ Sak chỗ để vào gắn logo liên kết đi :5:

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 5 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next