Khoe sản phẩm

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Welcome to Teitan school Empty Welcome to Teitan school 18/5/2012, 21:15

Black Cat

Black Cat
Trail Mod
Trail Mod
http://school-teitan.roomforum.com/

Welcome to Teitan school Conan011

Mình là 1 trong các admin của teitan school, và mình rất vui được làm quen với các bạn ^_^

Trước tiên, chắc ít ai biết đến forum mình vì forum mình mới phải thay đổi hồi Tết do trục trặc kĩ thuật, vì vậy mình sẽ giới thiệu sơ qua.

Teitan school là 1 forum tổng hợp fan của nhiều manga và anime, nhưng trọng tâm là Detective Conan ^_^. Forum mình cũng có các clb của nhiều manga khác như Naruto, Doraemon, Shugo Chara, Fairy Tail, Angle Beats, ..., và cũng có cả các fan của Vocaloid nữa :D

Mình muốn đề nghị lập một Liên minh gồm nhiều forum nhỏ để cùng nhau phát triển, như vậy chúng ta có thể giúp nhau chia sẻ nhân lực trong kỹ thuật, dịch truyện, quảng bá cũng như chia sẻ các sản phẩm của các forum như truyện dịch, novel, tranh do mem vẽ, .... Không những thế, chúng ta còn có thể giảm thiểu khả năng xảy ra war không đang có giữa các fan.

Với các lý do trên, mình mong các bạn đồng ý tham gia Liên minh. Nếu các bạn đồng ý, forum mình sẽ thành lập thêm clb One Piece để chào đón các fan One Piece.

I'm looking forward your answer !!

Thanks for reading! :)

2Welcome to Teitan school Empty Re: Welcome to Teitan school 18/5/2012, 21:22

¤Lộc—Kun™

¤Lộc—Kun™
Administrator
Administrator
Nếu cậu muốn liên minh ( liên kết) thì ok. Cậu có thể cho mình xin logo của 4rum Teitan School được hok :033:

3Welcome to Teitan school Empty Re: Welcome to Teitan school 18/5/2012, 21:26

Black Cat

Black Cat
Trail Mod
Trail Mod
Banner thì đó, còn logo thì forum mình chưa có @@

Welcome to Teitan school Conan011

:D

4Welcome to Teitan school Empty Re: Welcome to Teitan school 18/5/2012, 21:28

¤Lộc—Kun™

¤Lộc—Kun™
Administrator
Administrator
Vậy mình sẽ lấy đại cái Banner làm cái logo bỏ vào liên kết hen :06:

5Welcome to Teitan school Empty Re: Welcome to Teitan school 18/5/2012, 21:30

Black Cat

Black Cat
Trail Mod
Trail Mod
ok :D, nick yh của mình là cuongminh_a10k63nsl nhá
có gì liên lạc cho dễ ^_^

6Welcome to Teitan school Empty Re: Welcome to Teitan school 19/5/2012, 19:29

¤Lộc—Kun™

¤Lộc—Kun™
Administrator
Administrator
http://www.onepiecefm.net/t958-topic#3554. Black Cat Qua Topic này xin liên kết nhen. Đóng Topic :033:

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]