Khoe sản phẩm

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Jinn

Jinn
Administrator
Administrator
Dạo này mình lẩn thẩn mất rồi :l. Ðang đọc truyện thì có đứa gọi điện. Rút cái IP4S cũ rích đập hộp từ tháng trc ra nghe, nhưng ko thấy ai hết, ra là cái Vertu Signature-S nó reo. May là mình đã bán con Mobiado giẻ rách đi rồi, ko lại chả biết cái nào réo! . Ðến lúc nghe xong thì quên mất cuốn truyện vừa vứt đâu. Lật cái Macbook Air lên kiếm, ko thấy, giở cái Ipad2 lên cũng ko, quay ra sau cái... TV 3D cổ lổ sỉ cũng ko thấy nốt. Tìm hết trong cốp xe SH, PS vẫn chưa ra. Vào gara lục từ Audi V8, tớ iMescedes rồi sang Ferrari cũng chẳng thấy đâu. Cứ tưởng để trong bể bơi hóa ra lại ko phải. Chạy 30 tầng lầu, 60 phòng để tìm cũng chả có. Trong quyển sách ấy có tờ ngân phiếu 1tỷ USD. 1tỷ USD thì mình cũng chả tiếc mấy, tiếc là tiếc cái dòng chữ "In KH we trust" mà chú Barack viết trên đó thôi. Mãi lát sau đi quét nhà, thấy đống vàng SJC vứt lộn xộn quá, xếp lại thì hóa ra sách nằm trong đó.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]